NhàCác sản phẩmĐiện trởThông qua Hole ResistorsROX50080M0FHF5
ROX50080M0FHF5 Image
Hình ảnh chỉ mang tính tham khảo Xem Thông số kỹ thuật của sản phẩm
ROX50080M0FHF5
Mfr# ROX50080M0FHF5
Mfr. Dale / Vishay
Sự miêu tả RES 80M OHM 1% 16W AXIAL
Tình trạng của RoHs
Thêm thông tin Tìm hiểu thêm về Vishay Dale ROX50080M0FHF5
Bảng dữ liệu 1.ROX50080M0FHF5.pdf
  2.ROX50080M0FHF5.pdf
Sự miêu tả
  • Trong kho:0 pcs
  • Theo đơn đặt hàng:0 pcs
  • Tối thiểu:1 pcs
  • Bội số:1 pcs
  • Nhà máy chính::Call
Sử dụng mẫu dưới đây để gửi yêu cầu báo giá
*Số lượng
*Một phần
*E-mail
*Tên Liên lạc
*Điện thoại
*Công ty
Thông điệp
Số Phần ROX50080M0FHF5
nhà chế tạo Dale / Vishay
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS
Số lượng hiện có sẵn 0 pcs
Bảng dữ liệu 1.ROX50080M0FHF5.pdf 2.ROX50080M0FHF5.pdf
Du lịch Tầm ±1%
Sức căng Metal Oxide Film
Vài cái tên khác Obsolete
Phần chéo cực tiểu (Amin) mm² Axial
Phạm vi đo 0.310" Dia x 5.050" L (7.87mm x 128.27mm)
Lens Diameter 2
Đường kính lớn bị thu hồi 80 MOhms
LED màu ROX
Trở kháng -55°C ~ 230°C
Bảo vệ ESD Axial
Hiện tại - Cathode ±50ppm/°C
Cảng đồng Flame Proof, High Voltage, Safety
Loại Liên hệ 16W