NhàCác sản phẩmCapacitorsTantali - tụ điện PolymerT540D337M2R5BH8605WAFL
T540D337M2R5BH8605WAFL Image
Hình ảnh chỉ mang tính tham khảo Xem Thông số kỹ thuật của sản phẩm
T540D337M2R5BH8605WAFL
Mfr# T540D337M2R5BH8605WAFL
Mfr. KEMET
Sự miêu tả CAP TANT POLY 330UF 2.5V 2917
Tình trạng của RoHs RoHS không tuân thủ
Thêm thông tin Tìm hiểu thêm về KEMET T540D337M2R5BH8605WAFL
Bảng dữ liệu 1.T540D337M2R5BH8605WAFL.pdf
  2.T540D337M2R5BH8605WAFL.pdf
Sự miêu tả
  • Trong kho:0 pcs
  • Theo đơn đặt hàng:0 pcs
  • Tối thiểu:1 pcs
  • Bội số:1 pcs
  • Nhà máy chính::Call
Sử dụng mẫu dưới đây để gửi yêu cầu báo giá
*Số lượng
*Một phần
*E-mail
*Tên Liên lạc
*Điện thoại
*Công ty
Thông điệp
Số Phần T540D337M2R5BH8605WAFL
nhà chế tạo KEMET
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS RoHS không tuân thủ
Số lượng hiện có sẵn 0 pcs
Bảng dữ liệu 1.T540D337M2R5BH8605WAFL.pdf 2.T540D337M2R5BH8605WAFL.pdf
Voltage - DC Xếp (VR) (Max) 2.5 V
Du lịch Tầm ±20%
Mẹo - Loại D
Công nghệ Surface Mount
băng Included Molded
Vài cái tên khác Active
Phần chéo cực tiểu (Amin) mm² 2917 (7343 Metric)
Phạm vi đo 0.287' L x 0.169' W (7.30mm x 4.30mm)
LED màu KO-CAP® T540
Trở kháng -55°C ~ 125°C
Định dạng dữ liệu 40mOhm @ 100kHz
Hiện tại - Output (Typ) -
Cảng đồng High Reliability
Liên hệ Timing 330 µF
lớp luật 0.122' (3.10mm)
tốc độ thẻ 2000 Hrs @ 125°C