NhàCác sản phẩmCuộn cảm, Cuộn dây, Cuộn cảmCuộn cảm cố địnhFDSD0630-H-5R6M=P3
FDSD0630-H-5R6M=P3 Image
Hình ảnh chỉ mang tính tham khảo Xem Thông số kỹ thuật của sản phẩm
FDSD0630-H-5R6M=P3
Mfr# FDSD0630-H-5R6M=P3
Mfr. Murata Electronics
Sự miêu tả FIXED IND 5.6UH 4.2A 46 MOHM SMD
Tình trạng của RoHs
Thêm thông tin Tìm hiểu thêm về Murata Electronics FDSD0630-H-5R6M=P3
Bảng dữ liệu 1.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
  2.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
Sự miêu tả
  • Trong kho:0 pcs
  • Theo đơn đặt hàng:0 pcs
  • Tối thiểu:1 pcs
  • Bội số:1 pcs
  • Nhà máy chính::Call
Sử dụng mẫu dưới đây để gửi yêu cầu báo giá
*Số lượng
*Một phần
*E-mail
*Tên Liên lạc
*Điện thoại
*Công ty
Thông điệp
Số Phần FDSD0630-H-5R6M=P3
nhà chế tạo Murata Electronics
Tình trạng Miễn phí Tình trạng / Tình trạng RoHS
Số lượng hiện có sẵn 0 pcs
Bảng dữ liệu 1.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf 2.FDSD0630-H-5R6M=P3.pdf
Du lịch Tầm ±20%
Công nghệ Surface Mount
băng Included Drum Core, Wirewound
Bước Nghị quyết 100 kHz
Vài cái tên khác Last Time Buy
Số cổng -
Tiếng ồn 5.6 µH
Phần chéo cực tiểu (Amin) mm² Nonstandard
Phạm vi đo 0.276' L x 0.260' W (7.00mm x 6.60mm)
LED màu FDSD0630
Trở kháng -
Bảo vệ ESD -
Đường kính ngoài, không mở rộng Shielded
Hiện tại - Dark (Typ) Metal
Loại dây 46mOhm Max
Mâu liên hệ -
lớp luật 0.118' (3.00mm)